kayayyakin

HDPE Manyan Silinda mai Shawagi

gajeren bayanin:

Speayyadaddun Maɓalli / Fasali Na Musamman
Suna: HDPE Manyan Blue Shawagi Silinda.
Girman: 90cm * 60cm * 55cm.
Launi: Shuɗi.
Nauyin jiki: 8.5 ± 0.2 KGs / PC.
Kayan abu: Filastik HDPE.
Manufacturing tsari: Ku busa Molding.
Fasali: Amfani da albarkatun kasa na HDPE, ultraviolet-proof, tsawon rai, mai sauƙin girka, ƙananan farashi, gajertar lokacin gini, rage farashi, rage farashin kulawa.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

1. Kamfanin Kamfanin
Nau'in Kasuwanci: Masana'antu / Masana'antu & Kamfanin Ciniki
Babban Kayayyakin: Akwatin Shawagi, Kwallan Shawagi, Silinda mai Shawagi
Yawan Ma'aikata: 50
Shekarar kafawa: 2020-6-4
Takaddun Tsarin Gudanarwa: ISO 9001, ISO 14001, ISO 45001
Wuri: Fujian, China (ɓangaren duniya)

2. Matakan Gudanarwa
Zane → Mould low low ing ing mold → bur → bur → → Fin ishing face face face face face face → → → → → → → → → → → → → ing ing ing ing Shiryawa

3.Aikace-aikace
Don pontoon iyo, kifin buoy da dai sauransu.

4.Main Kasuwannin Fitarwa
Asiya
Australasia
Gabashin Turai
Tsakiyar Gabas / Afirka
Amirka ta Arewa
Yammacin Turai
Kudancin Amurka

5.Packaging & Jigilar kaya
FOB Port: Xiamen
Gubar Lokaci: 30-50 kwanaki
Sayar da Raka'a: Abu ɗaya
Girman kunshin guda: 90X60X65 cm
Matsakaicin nauyi: 8.500 kg
Nau'in Kunshin: Yi amfani da jakunkuna masu kyau waɗanda ke da inganci azaman daidaitaccen kunshin.

6.Biya & Isarwa
Hanyar Biya: Advance TT, T / T , UnionPay
Bayarwa cikakkun bayanai: tsakanin 30-50days bayan tabbatar da oda

7.Famfani na Gasar Farko
Muna da sama da shekaru 25 na ƙwarewar ƙwarewa a matsayin mai ƙera kayayyakin ƙira.
Mun sanya busa wanda ya canza kayayyakin a matsayin samfuranku ko kuma tsarinku cikakke.
Muna da bincike mai karfi da kuma ƙungiyar haɓaka don magance matsalar gyaran gyare-gyare.
Akwai wadatattun masu samar da kayayyaki a kusa da masana'antarmu, masana'antarmu tana tsakanin tashar jirgin ruwan Xiamen da tashar Zhangzhou.
Kamfaninmu ya sami CE, ISO 9001, ISO 14001, ISO 45001 takardar shaidar, mahimmancin masana'antarmu tana da babbar bita akan mita 4000sq.
Ordersananan umarni na gwaji za a iya karɓa, ana samun samfurin kyauta (Abokin ciniki ne ke ɗaukar jigilar kaya).
Farashinmu mai sauki ne kuma yana kasancewa mafi inganci ga kowane abokin ciniki.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana